Taasisi zilizothibitishwa
NGO, CBO, taasisi za dini, foundation na shule ambazo usajili, TIN na viongozi wake vimekaguliwa na timu yetu. Changia kazi zao za kila siku au kampeni zao za miradi.
Taasisi 0 zilizothibitishwa
Taasisi za kwanza zinakaguliwa sasa hivi.
Je, wewe ni NGO, CBO, taasisi ya dini au shule? Sajili taasisi yako upate ukurasa wenu wenye alama ya uthibitisho na mfuko wa kuchangia usio na tarehe ya mwisho.
Ni taasisi?
Sajili taasisi yako upate ukurasa wenu, alama ya uthibitisho na mfuko wa michango usio na mwisho.